ผมทำ วีดีโอ ให้และนะครับ Downgrade Android 6.0...

Nattanon Kowoat Bangpech18 เมษายน 2016

1. ผมทำ วีดีโอ ให้และนะครับ Downgrade Android 6.0 Marshmallow to 5.1 lollipop LG G4 H818P

2 Peoples like this
  2. Veera Sahat

Veera Sahat Guest

อยากดาวน์จากอมยิ้มเป็นคิตแคต ใน g2 ทำได้มั้ยครับ

3. ทำได้ครับ G2 ใช้ แฟลชทูล 2014 เลยครับ โหลด ไฟล์ .kdz แฟลชได้เลย

4. Veera Sahat

555 ไม่เคยศึกษาเลยครับว่าทำยังไง พอมีคลิปมั้ยครับ แล้วก็ลิงก์โหลดโปรแกรมด้วยครับ

5. เข้า ยูทูบผมครับมีสอน อยู่แต่เป็น G3 ทำคล้ายๆกัน

6. Veera Sahat

ขอบคุณครับ

7. ผมทำวีดีโอสอนทั้ง G3 และ G4 อะครับ แต่ G3 วิธีทำคล้ายๆกับ G2

8. Febuary Day

Febuary Day Guest

มันขึ้ัน unknown แล้วก็ไปต่อไม่ได้

9. Febuary Day

Febuary Day Guest

ยังไม่ได้แฟลชเลยครับ แค่เปิดโปรแกรมแล้วเสียบสายกับมือถือ ก็เป็นแบบรูปแล้วครับ เหมือนโปรแกรมไม่รู้จักอุปกรณ์ driver ก็ลงครับ

10. ลงตามนี้นะครับไฟล์. exe อัน 1 และ อันที่สอง แตกไฟล์ มาจะเจอ 2 ไฟล์ ใน โฟเดอร์ และลง อัน สองก่อนและ ลงอัน 1 อีกที

11. chaianan2554

chaianan2554 New Member

ข้อความโพสต์:
    1
    คำชอบใจ:
    0
    คะแนนสะสม:
    1
    15 กันยายน 2016
    ขอบคุณครับ

12. addy0612

addy0612 New Member